Labaran Masana'antu
-
Amfani da kula da mai ɗaukar bel a cikin hunturu
Ba tare da la'akari da yanayin zafi a lokacin rani ko ƙarancin zafin jiki a cikin hunturu ba, ana buƙatar kula da masu jigilar bel, musamman a arewa, inda lokacin sanyi shine babban lokacin amfani da bel.Sakamakon raguwar yanayin zafi da mamayar ruwan sama da dusar ƙanƙara, ana sanya bel ɗin da yawa a ...Kara karantawa -
Kariyar don amfani da kula da bel mai ɗaukar kaya a cikin hunturu
Yanayin sanyi a cikin hunturu, yana haifar da ƙalubale ga kayan aikin injiniya da yawa.Bearings su ne ainihin abubuwan da ke cikin kayan aikin injiniya, kuma aikin su ya shafi yanayin hunturu musamman.Wannan labarin zai yi bayani dalla-dalla kan tasirin yanayin hunturu akan bearings, kula da bearings, ...Kara karantawa -
Hanyoyin gazawa da matakan haɓakawa da ke haifar da sassan watsawa kamar bel na jigilar kaya
Mai ɗaukar belt wani nau'in tuƙi ne don jigilar kayan cikin ci gaba.Yana da abũbuwan amfãni na ƙarfin isarwa mai ƙarfi, nesa mai nisa, tsari mai sauƙi da sauƙin kulawa.Ana amfani da shi sosai a ma'adinan kwal, kayan lantarki, injina, kayan gini, sinadarai, magani, da sauransu....Kara karantawa