nufa

Masana'antar hakar ma'adinan kwal Trough mai daidaita kai

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanan asali

Wurin Asalin: Qingdao China
Sunan Alama: TSKY
Takaddun shaida: ISO, CE, BV, FDA
Lambar Samfura: TD 75, DTⅡ
Mafi ƙarancin oda: 10 sets
Farashin: Tattaunawa
Cikakkun bayanai: pallet, kwantena
Lokacin Bayarwa: 5-8 kwanakin aiki
Sharuɗɗan Biyan kuɗi: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union
Ikon bayarwa: 5000 sets/month

Cikakken Bayani

Abu: Rubber, Karfe Daidaito: DIN, JIS, ISO, CEMA, GB
Girma: Girman Musamman, Bayan Zane Yanayi: Sabo
Aikace-aikace: Siminti, Nawa, Ma'adinan Kwal, Quarry, Masana'antu Mai ɗauka: NSK, SKF, HRB, Ƙwallon Ƙwallon ƙafa, NTN
Babban Haske: CEMA kai aligning abin nadi,

Mai zaman banza mai daidaita kai,

JIS kai aligning abin nadi ga bel conveyor

Bayanin Samfura

Trough kai aligning abin nadi
Masu aikin tuƙi cikin inganci suna jagorantar jigilar abubuwa daban-daban akan abin jigilar kaya.Wadannan rollers marasa aiki gabaɗaya suna gudana ƙarƙashin bel ɗin jigilar kaya kuma suna samar da wani tudu wanda ke taimakawa wajen kiyaye sassauƙan kayan daga faɗowa daga bel ɗin jigilar kaya.

Gabatarwa na Roller:
Nadi shine muhimmin sashi na mai ɗaukar bel.Akwai nau'ikan nau'ikan da yawa da yawa, waɗanda zasu iya tallafawa nauyin bel mai ɗaukar nauyi da kayan.Yana lissafin kashi 35% na jimlar farashin mai ɗaukar bel kuma yana haifar da juriya fiye da 70%, don haka ingancin abin nadi yana da mahimmanci musamman.

Ƙa'idar aiki na trough-aligning roller:
Lokacin da bel ɗin na'urar ya karkata, yana motsa ƙungiyar nadi mai daidaita kai don jujjuya shi, ta yadda abin nadi ya haifar da ƙarfin juzu'i wanda ke haɓaka bel ɗin jigilar don dawo da daidaiton matsayinsa, don cimma manufar gyara bel ɗin na'urar.
Matsayin trough mai daidaita kai:
Ana amfani da shi don tallafawa gefen lodi na bel ɗin bel don daidaita ɓacin bel don hana macizai da tabbatar da ingantaccen aiki na bel ɗin.

img

Siffofin trough mai daidaita kai:
Lokacin da adadin ɓacin rai ya yi ƙanƙanta, kusurwar jujjuyawar abin nadi a gefen karkata yana da ƙarami, kuma ƙarar da aka haifar a kan bel ɗin mai ɗaukar nauyi shima ƙarami ne;
Lokacin da adadin karkacewar ya yi girma, kusurwar jujjuyawar abin abin nadi a gefen karkacewar ya fi girma, kuma abin da aka yi a gefen bel ɗin mai ɗaukar nauyi shima ya fi girma.Ta wannan hanyar, ana samun daidaituwa ta atomatik na adadin karkatattun adadin.
Wani aiki na abin nadi tasha na jujjuyawa shima zai iya hana kai tsaye da iyakance karkacewar bel ɗin isarwa a cikin yanayin karkata mai tsanani.Karkashin aikin haɗe-haɗe na abin nadi mai daidaita kai, bel ɗin jigilar kaya na iya zama a tsakiya a hankali.Belin ya fita daga cikin tarkacen.

Aiki na trough mai daidaita kai:
1. Kafin amfani da abin nadi, a hankali duba bayyanar ga duk wani mummunan rauni da lalacewa.Ya kamata abin nadi mai jujjuya yana jujjuyawa a hankali ba tare da cunkoso ba.
2. Ya kamata a ƙayyade nisa na shigarwa na rollers ta hanyar lissafin kimiyya bisa nau'in kayan aiki da halayen jigilar kaya, da kuma guje wa shigarwa mai yawa ko mai yawa.
3. Ya kamata a daidaita shigarwar abin nadi don guje wa rikici tsakanin juna.

Kula da trough mai jujjuya kai:
1. Rayuwar sabis na yau da kullun na abin nadi ya fi 20000h, kuma gabaɗaya baya buƙatar kulawa.Duk da haka, bisa ga wurin da ake amfani da shi da girman nauyin, ya kamata a kafa kwanan wata mai dacewa, tsaftacewa a kan lokaci da kuma kula da allurar mai, da tsaftacewar gawayi mai iyo a kan lokaci.Ya kamata a maye gurbin rollers tare da hayaniya mara kyau da mara juyawa cikin lokaci.
2. Lokacin maye gurbin mai ɗaukar hoto, dole ne a buɗe buɗe kejin ɗaukar hoto a waje.Bayan an shigar da maƙallan a cikin mai raɗaɗi, ya kamata a kiyaye dacewar da ta dace kuma kada a murkushe shi.
3. Ya kamata a yi hatimin labyrinth daga sassa na asali, kuma ya kamata a sanya su a cikin rollers yayin taro, kuma kada a haɗa su tare.
4. Lokacin amfani, ya kamata a hana abin nadi daga buga bututun abin nadi da abubuwa masu nauyi.
5. Don tabbatar da aikin hatimi da yin amfani da aikin abin nadi, an hana a kwance abin nadi yadda ya so.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana